

**OFISI YA RAIS-TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'**

GANANA SEKONDARI,

S.L.P. 235,

KATESH-HANANG'.

SIMU:0787886610

JINA LA MWANAFUNZI.....

YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI GANANA WILAYA YA HANANG' MKOA WA MANYARA MWAKA 2021.

1.0.Utangulizi:

Ninayo furaha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Ganana mwaka **2021**,takribani umbali wa km 2 mashariki ya halmashauri ya wilaya ya hanang.'

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza **tarehe11/januari/2021** Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe tajwa hapo juu Saa moja kamili asubuhi.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1.Sare za shule;

- **.Suruali(02) rangi ya kijani (green) zisiwe model(zisibane)**
- **.Mashati (02) bluu bahari – mikono mifupi kwa wavulana na wasichana**
- **.Sketi(02) rangi ya kijani.**
- **Viatu vyeusi vya kamba kisigino kifupi kwa wote.**
- **Sweta (02) rangi ya kijani (kwa wasichana na wavulana)**
- **Soksi ndefu za kaki kwa wavulana na nyeupe kwa wasichana .**
- **Rangi ya ijabu ifanane na sare za shule (kwa wale watakaoshona).**
- **Tai ya kijani fupi.**
- **Fulana nyeupe/pull neck nyeupe.**

NB: Sketi ziwe na rinda boksi, na (ndefu) zitakaguliwa.

- **Sare za michezo kwa shule hii ni bukta (blue), fulana(njano) kwa wavulana na sketi (nyeusi) fulana(njano) kwa wasichana.**