

OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'

SIMU NA :027-2530022  
2530042  
FAX NO :027/2530022  
:027/2530042



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W),  
S.L.P. 2,  
KATESH/HANANG  
MANYARA

Unapojibu tafadhali taja:-

Kumb. Na. HANDC/E.2/1/VOLL.3/98

25/09/2018

**YAH: KUITWA KWENYE USAILI**

Mkurugenzi Mtendaji Wilaya ya Hanang' anapenda kuwatangazia waombaji Saba (7) waliotimiza vigezo vya maombi ya nafasi za kazi kwa Kada ya **Katibu Mahsusi Daraja la III** kuwa wafike kwa ajili ya kufanya Usaili wa Kuandika **tarehe 08/10/2018** siku ya **Jumatatu** saa **Mbili Kamili (2:00)** Asubuhi katika Ukumbi wa Halmashauri. Watakaofaulu mihani wa mchujo majina yao yatabandikwa katika **Mbao za Matangazo** za Halmashauri ya Wilaya ya Hanang'.

Usaili wa mahojiano utakaofanyika siku hiyo hiyo ya **Jumatatu** tarehe **08/10/2018** katika **Ukumbi wa Halmashauri**, mara baada ya matokeo ya Mihani wa Kuandika.


Masharti ya Jumla: -

Watahiniwa wote waje na Vyeti vyao Halisi (Original) siku ya Usaili,

- Cheti cha Kidato cha Nne (Form Four).
- Cheti cha Astashahada (Certificate au Technician Certificate).
- Cheti cha Kuzaliwa.
- Kila Msailiwa anapaswa kuwa na Kitambulisho kwa ajili ya Utambuzi.
- Kila msailiwa atajigharamia chakula, malazi na usafiri.

Ambaye atashindwa kuwasilisha vyeti husika hatafanyiwa usaili.

Kwa wale ambao waliomba na majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa, maombi yao hayakufanikiwa kwa kuzingatia sifa na maelekezo ya tangazo letu.

  
**EDWIN S. MWAMPAMBA**  
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA**  
**HANANG**  
KURUGENZI MTENDAJI  
HAL MASHAURI YA WILAYA YA  
HANANG

**HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'**  
**WAOMBAJI WANAOTWA KWENYE USAILI WA KUANDIKA**  
**KADA: KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III**

<b>NA</b>	<b>JINA</b>	<b>ANUANI</b>
1.	MARIA P. PAULO	S.L.P. 209 BABATI
2.	MARIA MANASE PAULO	S.L.P. 1534 - SINGIDA
3.	SECILI Q. LAGWEN	S.L.P. 236 - SINGIDA
4.	ARISTIDICE A. TARIMO	S.L.P. – DAR ES SALAAM
5.	BEATRICE JOSEPH	S.L.P. 99- KATESH
6.	ISACK ADAM SULLE	S.L.P 150 - KATESH
7.	FABIOLA HAALI	S.L.P. 69 – KATESH