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OFISI YA RAIS
TAWALAZAMIKOA NA SERIKALI ZA MITAA (TAMISEMI)

HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG.

SIMU:-
MKUU WA SHULE
0692507151

MAKAMU MKUU WA SHULE

0784954143

Jorojik@gmail.com

JOROJIK"

Kumb. Na. JSS/KDU?0/V .02

Jina la mwanafunzi :

S.L.P:

YAH: MAELEKEZO YA KUJTUNGA NA KIDATO CHA KWANZA SHULE

YA SEKONDARI JOROJIK WILAYA YA HANANG' MKOA WA
MANYARA MWAKA - 202I.

1.0 .Utangulizi

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha KWANZAkatika shule hii ya sekondari

Jorojik kwa mwaka wa masomo2}Zl. Shule ya sekondari JOROJIK ipo wilaya ya Hanang' Mkoa wa

Manyara, upande wa kusini mwa makao makuu ya Mkoa Manyara (BABATI). Shule ipo Kata ya GITTING
kijiji cha Gitting kitongoji cha Malapu mbali wa km 28 kaskazini mwa makao makuu ya Halmashauri ya

wilaya ya Hanang'/ KATESH.

Usafiri wa basi kutoka mjini (makao makuu ya wilaya) KATESH unapatikana katika kituo cha mabasi cha

KATESH Kwa nauli ya Tsh.2000/= tu Mpaka stendi ya Gitting. Umbali kutoka stendi ya daladala/

(bodaboda) ya Gitting' mpaka shuleni ni km l. Nauli kwa bodaboda ni Tsh 1000/:

Muhula wa kwanza wa masomo ulaanzatarehe lll0ll2021^ Unatakiwa kuripoti Shuleni kuanzia tarehe

lll0ll202l na mwisho wa kuripoti ni tarehe 24l0ll202L Ndani ya siku kumi na nne (14) baada ya muhula wa

kwanza kuanza.

MKUU WA SHULE,

SHULE YA SEKONDARI

s.L.P.260,

KATESH/HANANG,
MANYARA.

TAREHE t511212020

HONGERA SANA !!!!!!
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2.0 . MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA.

2.1 . SARE ZA SHULE.

a) Suruali ya rangi ya Damu ya mzee na Shati jeupe la Mikono mifupi Kwa Wavulana.

b) Sketi ya rangi ya Damu ya mzee na shati jeupe la mikono mifupi kwa Wasichana (idadi ni

mbili).

c) Sweta la rangi ya Damu y^ mzee la (V) KOLA

d) Soksi za Kaki kwa Wavulana na nyeupe kwa Wasichana na tai ya rangi ya damu ya mzee

e) Viatu vyeusi vya NGOZI vyenye Kamba na vya kufuta na dawa ya viatu {kiwi} visiwe na

kisigino kirefu na visiwe buti.

AINA YA MSHONO

sita mbele na sita nyuma na isiwe ya kubana.

NB: ENDAPO MWANAFUNZI ATASHONA TOFAUTI NA MAELEKEZO HAYA
MWANAFUNZI HATAPOKELEWA SHULENI

SARE ZA MICHEZO KWA SHULE HII NI;

I. WAVULANA.

- Flana (T- shirt 2 zaBlue), Bukta 2 zabluenaviatu vya michezo pair mbili nilazimasiku ya

michezo.

- Track suit rangi duck blue kwaajili ya siku zakazi ya shamba. Pamoja na safari mbalimbali za

kimasomo.

II. WASICHANA.

- Flana (T-shirt 2 zaBlue), Bukta 2 zaBlue na viatu vya michezo pair mbili ni lazimasiku ya

michezo.

- Track suit rang duck blue kwaajili ya siku zakaziya shamba. Pamoja na safari mbalimbali za

kimasomo.

SIKU YA MICHEZO NILAZIM.A WANAFUNZI WOTE WAVAE SARE ZA|!4ICIJF,ZO

KAMA MAELEKEZO Y ALIVYO TOLEWA.

2.2.VIFAA VYA TAALUMA

1. Daftari, kalamu na Mkebe wa hesabu (Daftari counter book two quire- l0) na kijitabu chenye karatasi za

vyumba (Graph paper) kwaajili yamazoezi.

2. Fail la kutunzia kumbukumbu zake mbalimbali awapo hapa shuleni (folder file).

3. Dictionary / kamusi ya kiingereza. (English - English or English - Swahili or Swahili - English)



2.3: MICHANGO YA CHAKULA

Chakula cha wanafu nzi wakutwa ni mahindi debJ na maharage debe 2 nahelakiasi cha Tsh 40,000/: kwa

mwaka. Hii ni sawa na debe 2 za mahindi na debe I la maharage pamoja na Tsh 20,000/: kwa muhula.

Mahitaji hayo lipia kupitia akaunti ya kamati ya chakula yenye jina la akaunti (kamati ya chakula Jorojik

sekondari namba 41010006447 (NMB), kwa mahindi na maharage vitapokelewa shuleni kupitia kamati ya

wazazi ya chakula.

2.4 SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa sheria Na.25 ya mwaka 1978 na kama ilivyo rekebishwa kwa sheria Na. l0 ya

mwaka 1995. Aidh a inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara ya Elimu yenye dhamana ya Elimu

nchini na Ofisi ya Rais -TAMISEMI yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa Elimu- Unatakiwa

kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yata fafanuliwa kwa maandishi na utapewa nakala yake mara

baada ya kuripoti shuleni:

SHERIA ZA SHULE

a. Heshima kwa viongo zi, wazazi, wafanyakazi wote, wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni jambo la

lazima.

b. Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya Shule nilazima.

c. Kushiriki kwa makini kufanya maandalio ya jioni (Preparation).

d. Kuwahi katika kila shughuli za Shule na nyingine utakazo pewa.

e. Kufahamu mipaka ya Shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani na nje ya mipaka

hiyo wakati wote wa uwanafunzi wako katika Shule hii'

f. Kutunza usafi wa mwili, mavazinamazingira ya shule

g. Kuvaa sare za Shule wakati wote unapotakiwa Shuleni na nje ya Shule.

h. Kuzingatia ratiba ya Shule wakati wote.

i. Kutunza mali zavmma.

2.5. Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukunva au kusimamishwa shule.

a) Wizi.

b) Uasherati na Ushoga.

c) Ubakaji"

d) Ulevi na matumizi ya madawa za kulevya kama vile uvutaji bangi, cocaine, mirungi, kuberi n.k.

e) Kupigana au kupiga.

0 Kuharibu kwa makusudi mali ya Umma.

g) Kudharau Bendera Ya Taifa.

h) Kuwa mjamzito/kupata mimba /Kusababisha mimba.

i) Kuoa au kuolewa.

j) Kutoa mimba.

k) Kugoma, kuchochea na kuongozaaukushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu.

l) Kukataa adhabu kwa maksudi.

m) Kuwa na simu ya mkononi.



\F.

Mambo Mengine Muhimu yanayo paswa kukamilishwa na kuwasilishwa Shuleni na Mwanafunzi:-

a) Medica Examination. Form ambayo itajazwana Mganga Mkuu wa Hospitali ya Serikali. Form hii

itakabidhiwa kwa Mkuu wa Shule mara utakaporipoti Shulenr.

Form ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzinamkataba wa kuto shiriki migomo, fujo na

makosa ya jinai.

Form yamzazikukiri kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayo tolewa na Shule.

3.0 . Tafadhali soma kwa makini maelekezolmaagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

NB: Form hii imeambatanishwa na fomu ya vipimo (Medical Examination Form) na Form ya kiapo na

makubalian o ya mzazi. Fomu hizo ataziwasilisha zikiwa zimejazwa siku atakapo kuwa anaripoti shuleni.

Mawasiliano kwa maelezo zaidi-

MKUU WA SHULE
0692s07151
MAKAMU MKUU WA SHULE,
0784 954143

KARIBU SANA JOROJIK SEKONDARI.

b)

c)

-.,c uFADMtsff,Fi'

'lry.jlfi5%i;!;SIFA E. MLIGO

MKUU WA SHULE.



PRESDENT'S OFFICE

REGIONAL ADMINI STRATION AND LOCAL GOVERNIMENT

HANANG DISTRICT COUNCIL - MANYARA 
A

JOROJIK SECONDARY SCHOOL. {<** P.O.BOX . 260 KATESH - HANANG'

FORM FOR MBDICAL EXAMINATION:

To be completed by a government medical officer.

Pupils / Student Full name

Age

Blood Count {Red and White}
Stool Examination

Urinalysis
Syphilis Test

T.B. Test

Eye Test

Ears

Chest

Spleen

Abdomen

Additional information: e. g. Physical defects or unpairment infections, chronic or family

diseases etc

TO BE COMPLETED BY A GOVERNIMENT MEDICAL OFFICBR:

;

I certifu that the above - Mentioned Pupils/Student is fit to pursue his /her Secondary School

Education.

Signature.....
Designation.......

Date....
Station...



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA - TAMISEMI

SHULE YA SE,KONDARI JOROJIK

FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA SHULE NA MASHARTI YAKE:

MKUU WA SHULE,
SHULE YA SEKONDARI JOROJIK,

S.L.P. 260, KATESH _ HANANG'

A: MWANAFUNZI
Mimi. . nimesoma kwa makini barua yamaagizo ya kujiunga na

Shule yako , Pia Sheria za Shule.

Kwa heshma na unyenyekem mkububwa ninaikubali /* Ninikataa nafasi hiyo kwa sababu

Pia nayakubali */ Nayakataa Masharti na Sheria za Shule yako.

t

Tarehe Sahihi ya mwanafunzr

B:MZAZIIMLEZI:

Mimi ....... mzMi lmlezi wa ...

Ambaye amechaguliwa kujiunga na Shule yako. Nime soma maagizo ya kujiunga na Sheria zake. Ninakubali */

Ninakataa nafasi hiyo, nina ahidi kumtimizia Mtotowangu mahitaji na maagizo yote ya kujiunga na Shule katika

muda ulio pangwa.

Aidha naahidi kushirikiana daima na uongozi wa Shule katika kumkuza na kumlea mototo hu1'u kwa manufaa ya

yake binafsi,wazazi na Taifa kwa ujumla.

Kama unakataa eleza sababu:-

Aludna.

Jina na anuani yamzazilmlezi

Tarehe

Futa lisilohusika.


