

TANGAZO LA MNADA

(WAKALI WA MINADA)

21/11/2018

KIBAIGWA AUCTION MART & COMPANY LIMITED kwa idhini tuliopewa na Halmashauri ya Wilaya ya HANANG, tutauza kwa Mnada wa Hadhara wa MAGARI ambayo yameoorodheshwa hapa chini;-

Na.	Namba ya Usajili	Aina ya Gari	Mahali lilipo	Muda wa Mnada
1	STK 8085	LAND ROVER	IDARA YA MAJI	4/12/2018
2	STK 324	ISUZU DOUBLE CABIN	IDARA YA MAJI	4/12/2018
3	DFP 1184	TOYOTA HILUX	IDARA YA MAJI	4/12/2018
4	SM 2374	ISUZU TIPPER	IDARA YA MAJI	4/12/2018
5	SM 3025	TOYOTA LAND CRUSER HARD TOP	IDARA YA MAJI	4/12/2018
6	STK 5989	TPYOTA HILUX	IDARA YA KILIMO	4/12/2018
7	STH 98	TOYOTA HILUX	NANGWA	5/12/2018
8	STH 99	LAND ROVER 109S/WAGON	NANGWA	5/12/2018

Mnada utafanyika tarehe **04/12/2018** saa 4:00 Asubuhi na 05/12/2018 katika Halmashauri ya Wilaya ya HANANG, Idara ya Maji, Idara ya Kilimo na Nangwa. Wananchi wote Mnakaribishwa.

Masharti ya Mnada

1. Katika mnada mnunuzi atalazimika kulipa kodi zote za serikali na kugharamia ubadilishaji wa umiliki wa gari husika.
2. Mshindi atalipa asilimia 25% papo hapo baada ya nyundo ya dalali kushuka. Kiasi kinachobaki yaani asilimia 75% kitalipwa ndani ya siku 14 (kumi na nne) baada ya siku ya Mnada. Mteja akishindwa kulipa asilimia 75% iliyobaki, ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza. Mnada utatangazwa tena upya.
3. Magari yatauzwa katika hali yaliyonayo na wananchi mnakaribishwa kuyakagua/kuyaangalia magari haya kuanzia tarehe ya tangazo hili kuanzia saa 1:30 asubuhi mpaka 9; 30 Alasiri siku za kazi Jumatatu hadi Ijumaa.
4. Mnunuzi atatakiwa kuondoa gari lake ndani ya siku 14 baada ya kulipia na baada ya hapo gharama za kulihifadhi gari zitakuwa juu ya mnunuzi mwenyewe.
5. Magari haya yatauzwa katika Ofisi ya Halmashauri Idara ya Maji yapo 5, Idara ya Kilimo lipo 1 na Kijiji cha Nangwa yapo mawili (2)

Kwa maelezo zaidi tafadhari wasiliana na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (w) Hanang, 0764 355948, 0712 864476 na Mkurugenzi wa Kibaigwa Auction Mart & Co. Ltd 0755706817/0784718272.


Jeremiah Mtagwa
DALALI

KIBAIGWA AUCTION MART & CO. LTD
S. L. P 621
BABATI - MANYARA