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[bookmark: _GoBack]YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI  DIRMA  
1.0 UTANGULIZI
 Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii kwa mwaka 2022 shule ya sekondari Dirma iliyopo katika Kata ya Dirma. Muhula wa kwanza masomo yanaanza tarehe 09.01.2022 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 09.01.2022 hadi 23.01.2022. 
2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA .
2.1. SARE  ZA SHULE ❖ Sare ni suruali Dark blue shati nyeupe kwa wavulana na 
                                            sketi ya Dark blue)  blauzi nyeupe kwa wasichana. 
                                        ❖ Rangi ya  hijab ifanane na sare za shule(blauzi). 
 2.2MAELEZO: ❖ SKETI> Dark blue (No 1) marinda 12, mkanda wa wastani.  Pair 02.  Pindo la chini wastani lisiwe dogo.      
                         ❖ SURUALI dark blue mifuko ya pembeni “V” yenye kifungo mfuko wa nyuma  
                                 pair 2 kwa wavulana wote.
                         ❖ VIATU> vyeusi vya kamba, visigino vifupi (wote) – pair 2 
                         ❖ SOCKSI> Khaki (Wavulana, nyeupe (wasichana) – pair 2 
                         ❖ SWETA> dark blue (wasichana) na (wavulana) shingo V iliyopimwa 
                                               vema  pair 2 (wote).      
                         ❖ Sare ya michezo kwa shule hii ni raba,  Trucksuti ya  Blue (ni lazima) 
                  ❖ Wavulana raba T – shirt ya kijani – pair 2 
                  ❖ Wasichana raba, T – shirt ya blue – pair 2 
2.2 Daftari, kalamu na mkebe wa hesabu, counter books  kwa masomo yote 9 na sio madaftari madogo (hayaruhusiwi) na rimu paper 1 (A4) kwa mwaka zisiwe za mistari (ni muhimu sana kwa ajili ya kufanyia mitihani). 
2.3 Chakula cha wanafunzi wa kutwa mahindi debe 4 kwa mwaka , maharage debe 2 kwa mwaka na .Fedha za chakula kwa ajili ya mpishi,kuni,sukari,pamoja na vifaa vya jikoni 73000/= kwa mwaka. 
2.4 Vifaa vya usafi; mwanafunzi aje na fagio kwa ajili ya mazingira, ndoo ya lita kumi na jembe.  NIMUHIMU SANA KUJA NAVYO  ZINGATIA.
MUHIMU:  1.IKIWA MWANAO ANALOTATIZO LA KIAFYA UJE NA TAARIFA        
                        TOKA KWA DAKTARI. 
                     2. SHERIA NA KANUNI ZA SHULE UTAZIKUTA KATIKA MBAO ZA 
                         SHULE. 
 
KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.
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