

OFISI YA RAIS –TAMISEMI

SHULE YA SEKONDARI GETANUWAS

S.L.P 255

KATESH –HANANG’24/11/2021

KUMB.NA.GSS/J.INSTR./FORM ONE/2022

MWANAFUNZI.....

SHULE

YAH: MAAGIZO YA MUHIMU YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA WA MASOMO 2022

Nafurahi kukujulisha kuwa umechaguliwa kuingia kidato cha kwanza katika shule ya sekondari Getanuwas mwaka 2022.

Shule itafunguliwa tarehe 17/01/2022 saa 2:00 asubuhi na unapaswa kuripoti shuleni siku ya kufungua shule na mwisho wa kuripoti ni tarehe

MAHITAJI YA SHULE

1. SARE ZA SHULE :-(a) Sare za shule hii ni rangi ya dark blue pea mbili za suruali na shati nyeupe mikono mifupi kwa wavulana na wasichana sketi pea mbili rangi ya dark blue mshono ni rinda boksi na ivuke magoti na pea mbili za shati mikono mifupi nyeupe sare zisiwe za kubana .

(b) Sweta rangi dark blue

(c) Hijabu:- pea mbili suruali rangi ya dark blue, kanzu fupi nyeupe ivuke magoti na isiwe ya kubana na juba liishie chini ya viwiko vya mikono hii ni kwa wasichana wa kiislamu tu

(d) Sare za michezo:- Tisheti rangi ya njano na bukta nyeusi pea moja kwa wasichana na wavulana .pia wasichana waje na sketi nyeusi pea moja .Nunua raba pea moja kwa ajili ya michezo

(e) Viatu vya ngozi nyeusi pea mbili visivyo na visigino virefu kwa ajili ya darasani kwa wavulana na wasichana.

(f) Soksi pea mbili nyeupe kwa wote

2. Daftari kumi (10) aina ya counter qwaya 2 na kuendelea.kalamu na mkebe wa hesabu.

3. Maagizo ya kamati ya chakula lete debe mbili mahindi na maharage debe moja kwa mwaka na pesa Tsh 27500/= kwa mwaka itapokewa na kamati ya chakula ya sekondari

NB: Vitu vyote vitakaguliwa siku ya kuripoti shuleni.Aidha ni jukumu la mzazi/ mlezi kununua vitu vyote vilivyotajwa hapo juu.

Wanafunzi wote waripoti tarehe 17/01/2022 bila kukosa na masomo yanaanza tarehe ya kufungua shule.

Mwisho zingatia rangi ya kitambaa iliyoko kwenye fomu hii na kumbuka kuwahi kuripoti shuleni.

Sheria za shule utapewa na kuelimishwa utakaporipoti.

.....
PIOUS S. SWAI

MKUU WA SHULE.

PRESEDENT’S OFFICE

REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

GETANUWAS SECONDARY SCHOOL

MEDICAL EXAMINATION FORM

To be completed by medical officers in a government hospital in respect of all new entrants to Getanuwas secondary school

Full name.....

1.Blood count(red and white cell).....

2.Urine Examination

3.Stool Examination

4. Syphilis Test

5.T.B Test

6. Eye Test

7. Ear Test

8.Spleen

9. Abdomen Test

10.Chest Test

11. Additional information or any other physical, mental , hereditary or infectious diseases

.....

Treatment after examination.....

MEDICAL CERTIFICATE

I certify that above mentioned has been examined and found fit to pursue for further education.

Signature

Designation.....

Station

Official Stamp.....