

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG**

**SHULE YA SEKONDARI
GIDAHABABIEG,
S.L.P 233,
KATESH – HANANG.
27/10/2021**

**JINA LA MWANAFUNZI.....
S.L.P.....**

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI GIDAHABABIEG

1.0 UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii kwa mwaka 2021 shule ya sekondari Gidahababieg iliyopo katika Kata ya Gidahababieg. Muhula wa kwanza masomo yanaanza tarehe 17.01.2021 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe 17.01.2021 – 21.01.2021.

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1 SARE ZA SHULE

- ❖ Sare ya shule hii ni suruali Kijani kibichi shati nyeupe kwa wavulana na sketi ya kijani) blauzi nyeupe kwa wasichana.
- ❖ Rangi ya hijab ifanane na sare za shule.

MAELEZO:

- ❖ **SKETI**> Kijani kibichi marinda 12, mkanda wa wastani. Pair 02. Pindo la chini wastani lisiwe dogo.
 - ❖ **SURUA kijani kibichi mifuko** ya pembeni “V” yenye kifungo mfuko wa nyuma – pair 2
 - ❖ **VIATU**> vyeusi vya kamba, visigino vifupi (wote) – pair 2
 - ❖ **SOCKSI**> Khaki (Wavulana, nyeupe (wasichana) – pair 2
 - ❖ **SWEATER**> la kijani kibichi(wasichana) na (wavulana) shingo V iliyopimwa vema pair 2 (wote).
 - ❖ Sare ya michezo kwa shule hii ni raba, Trucksuti ya Dark Blue (Ni lazima)
 - ❖ Wavulana raba T – shirt ya kijani – pair 2
 - ❖ Wasichana raba, T – shirt ya blue – pair 2
- 2.2 Daftari, kalamu na mkebe wa hesabu, counter books Q3 kwa masomo yote 9 na sio madaftari madogo (*hayaruhusiwi*) na rimu paper 1 (A4) kwa mwaka zisiwe za mistari.
- 2.3 Chakula cha wanafunzi wa kutwa mahindi debe 3 kwa mwaka , maharage debe 2 kwa mwaka na Tshs. 58000/= kwa mwaka.
- 2.4 Vifaa vya usafi *slesha, mopa, mifagio, ndoo ndogo, chelewa, mifagio ya soft broom na jembe.*

**MUHIMU: IKIWA MWANAO ANALOTATIZO LA KIAFYA UJE NA TAARIFA TOKA KWA DAKTARI.
MUHIMU: SHERIA NA KANUNI ZA SHULE UTAZIKUTA KATIKA MBAO ZA SHULE.**

KARIBU SANA KATIKA SHULE HII.

.....
**HAWA O. MSANGI
MKUU WA SHULE**