JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG

Simu Na:- SHULE YA SEKONDARI KATESH,
(i) Mkuu wa shule S.L.P 199,
0786552047 KATESH — HANANG.
0717633397

Tarehe 20/06/2023
(ii) Makamu mkuu wa shule

0687441052

0652341734

(iii) Mwl wa Taaluma
0785855510

Email addresses:-
(a) shule -
katesh@hanangdc.go.tz
(b) mkuu wa shule-
faustinemal9@gmail.com

Unapojibu tafadhali taja:-
Kumb. Na. KSS/ADM/J.INSTR. FV/VOL.I/2023

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI:-

YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO SHULE YA SEKONDARI KATESH-

HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG MKOA WA MANYARA MWAKA 2023/2024.
1. Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha Tano

(kdt V) katika shule ya sekondari Katesh mwaka 2023 katika tahasusi ya
HGL/EGM
Shule ya sekondari Katesh ipo umbali wa kilometa moja(l1km) kutoka makao
makuu ya wilaya na mita 500 kutoka stendi kuu ya mabasi Katesh. Usafiri wa
pikipiki (Boda boda) kutoka stendi kuu ya mabasi Katesh unapatikana kwa nauli ya
shilingi elfu moja tu (Tshs 1,000/=).
Mwanafunzi anatakiwa kuripoti shuleni tarehe 14/08/2023 na mwisho wa kuripoti
ni tarehe 30/08/2023.

HONGERA SANA.
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MAHALI SHULE ILIPO.

Shule ya sekondari Katesh ipo Mkoa wa Manyara wilaya ya Hanang mji mdogo
wa Katesh, Tarafa ya Katesh, kata ya Katesh, mtaa/kitongoji cha Hombap.
Usafiri wa mabasi kutoka mikoa mbalimbali unapatikana muda wote. Shule ipo
umbali wa mita 500 kutoka barabara kuu itokayo Arusha —Katesh- Singida au
Singida —Katesh- Arusha.

» Wale watokao kanda za kusini, nyanda za juu kusini, kati na Mashariki (Iringa,
Mbeya, Rukwa, Lindi, Mtwara, Ruvuma, Dodoma, Morogoro na Dar- es- salaam)
njia rahisi ni ile inayopitia Dodoma — Babati hadi Katesh. utashukia stendi kuu
ya mabasi Katesh. Pia kama utapita njia ya Singida utashukia stendi kuu mabasi
Katesh.

» Wale watokao kanda ya Magharibi na ziwa (Mwanza, Shinyanga, Tabora,
Musoma, Geita na Simiyu). Njia rahisi kwao ni ile inayopitia Singida — Arusha na
utashuka stendi kuu ya mabasi Katesh.

» Wale watokao Kanda za Kaskazini Magharibi, Kaskazini na Mashariki (Tanga,
Kilimanjaro na Arusha). Njia iliyo rahisi kwao ni ile inayopitia Arusha — Babati-
Singida, utashukia stendi kuu ya mabasi Katesh.

Nakutakia safari njema.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KATESH.

2. Mambo muhimu ya kuzingatia:-

2.1 Sare ya shule
(i) Sare ya darasani.

e WASICHANA: Sketi mbili (2) rangi nyeusi, kitambaa kizito, mshono wa
heshima, marinda ya upanga kumi na mbili (12) (nyuma rinda sita na mbele
rinda sita). Zipu ikiwa pembeni kushoto na mfuko kulia. Kitambaa kiwe
kikubwa kinachoruhusu marinda mazuri yenye kujimwaga hadi chini ya sketi,
urefu wa sketi ni inchi nane (08) kutoka magotini kwenda chini. "Belt” yenye
inchi mbili (02) na pindo la chini liwe la wastani.

-Mashati meupe mawili ya tetron yenye mikono mirefu.
-Tai mbili “nyeusi” fupi kiasi na pana pamoja na pini yake.
-Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na visigino vifupi.
-Sweta rangi sawa na sketi mshono wa V kwenye shingo.
-Soksi ndefu nyeupe jozi mbili
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Iwapo mwanao ni muislamu sare ya shule itakuwa ni:-

-Suruali mbili (2) zisizobana rangi ya nyeusi.

- “Short” kanzu mbili (2) nyeupe urefu ni inchi kumi na mbili (12) kutoka gotini
kwenda chini, pana isiyo na mipasuo pembeni.

- Hijabu (kijuba) mbili (2) “ifunike kifua cha mwanafunzi pia iwe ndefu kufikia
kifundo cha mkono akisimama.

e WAVULANA: suruali mbili(2) rangi nyeusi zenye mifuko miwili ya
pembeni kwa mbele, mfuko mmoja nyuma upande wa kulia, marinda
mawili mawili kila upande kwa mbele,na upana wa chini wa suruali
usipungue cm 16 (usishone modo/mnyonyo)

-Tai mbili nyeusi ndefu usawa wa tumbo isiyo na mchanganyiko wa rangi
nyingine yoyote(plain).

-T-shirt mbili maalumu rangi ya kijivu

-Picha mbili za passport size.

-Sweta rangi sawa na suruali mshono wa V kwenye shingo.

-Viatu vyeusi vya ngozi vyenye kamba na visigino vifupi.

-Soksi jozi mbili au zaidi rangi ya kaki.

-Mkanda wa ngozi mweusi wenye upana wa kawaida (usiwe na charter
yoyote).

(ii) Mavazi ya kazi (shamba dress)/ nguo za kushindia.
Sketi /suruali mbili (2) rangi ya kaki nzito mshono kama sketi/suruali za
darasani.
- Waislamu suruali mbili (2) “short” kanzu rangi ya kaki mbili (2) urefu ni kama
ilivyofafanuliwa hapo juu pamoja na hijabu (kijuba) rangi ya kaki mbili (2).
- Mabuti ya mvua meusi au ya kijani jozi moja tu.
- Mwavuli mmoja (1) kwa wote kwa ajili ya kujikinga na mvua kipindi cha masika.
- Raba nyeupe au nyeusi (mwanafunzi huruhusiwi kuvaa ndala nje ya
bweni au darasani.)
NB. Ndala zitatumika ndani ya bweni tu kwa matumizi ya kuoga.
Vazi la kazi litavaliwa na “T-shirt” yenye nembo ya shule ambayo mzazi/mlezi
unatakiwa kuileta na itagongwa nembo ya shule hapa shuleni.Kwa waislamu
watavaa “Tshirt” ndani ya “Short” kanzu rangi ya kaki.

(iii) Mavazi kwa ajili ya kuzuia baridi (nje ya darasa)
-Pull neck mbili (2) rangi ya blue nzito zisizo na maandishi yoyote.
-Sweta mbili rangi ya blue nzito zisizo na maandishi yoyote.
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NB: Mzazi/mlezi utawajibika kumshonea mwanao sare zote kama
zilivyotajwa hapo juu na mwanafunzi ajapo shule awe amevaa sare
za darasani kinyume cha hapo hatapokelewa.

(iv) Sare za michezo
Kila mwanafunzi anatakiwa kushiriki michezo.

Michezo ni lazima kwa kuwa inaimarisha afya, kuchangamsha akili,
kuleta furaha pamoja na utimamu wa mwili.
Hivyo mwanafunzi itamlazimu aje na vifaa/nguo vifuatavyo/zifuatazo ili

kushiriki shughuli za michezo:-

e T-shirt rangi ya kijivu iliyokolea pamoja na bukta au suruali ya kijani iliyokolea,
sketi ya kijivu iliyokolea fupi usawa wa magoti ambayo itavaliwa juu ya bukta au
suruali, “sketi hiyo iwe ya mshono wa solo”.

Track suit rangi ya kijivu nzito.

Raba jozi moja (01) za michezo “njumu”.
Soksi za michezo jozi mbili (02)

2.2 MICHANGO YA SHULE

Mwanafunzi anatakiwa aje na godoro la futi mbili kwa sita

Aina ya mchango Kiasi
i. Mchango wa uendeshaji wa shule 65,000/=
ii. Kitambulisho 5,000/ =
iii. Tahadhari 5,000/=
iv. Nembo ya shule 5,000/=
Jumla ya michango yote ni tshs. 80,000/=

AKAUNTI  NAMBA
41001200085.

Jina: DEVELOPMENT
ACCOUNT KATESH
SECONDARY.

NB:- Michango yote ilipwe kwenye akaunti ya shule Na. 41001200085 katika
benki ya NMB tawi lolote, Jina la akaunti ni DEVELOPMENT ACCOUNT KATESH
SECONDARY Mwanafunzi atatakiwa kuleta “Bank Pay In slip” (BPS) iliyoandikwa
jina kamili la mwanafunzi yeye mwenyewe na si jina la mzazi, mlezi au aliyetuma

fedha.
Angalizo:-Hatupokei fedha taslimu.

Mahitaji mengine muhimu ambayo mwanafunzi anapaswa kuleta shuleni

(i) Rim mbili (02) za karatasi (plain paper A4) kwa mwaka.

(ii)  Vitabu vya masomo ya tahasusi husika (kama ilivyo katika kiambatisho D )
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(iii)

(iv)
(v)
(vi)
(vii)
(viii)

(ix)
(x)

(xi)

(xii)

Mashuka 2 rangi ya blue bahari, blanketi 1, foronya 2 rangi ya blue bahari
pamoja na mto wa kulalia mmoja 1, chandarua 1 Cheupe au blue ‘pembe

au duara’. Aje na taulo, nguo za kulalia “night dress” mbili (2), sanduku
moja (tranka) moja tu lenye kufuli imara.

Vyombo vya chakula (sahani ya mfupa au ya bati, bakuli, kijiko na kikombe
(vyombo vya plastiki haviruhusiwi).

Ndoo mbili ndogo zenye mifuniko kwa ajili ya matumizi binafsi ya
mwanafunzi

Aje na dawa ya meno, mswaki na mafuta ya kujipaka (mwanafunzi
haruhusiwi kutumia vipodozi vya aina yoyote ile pamoja na mapambo).

Aje na saa ya mkononi kwa ajili ya kutunza muda (saa zenye marembo
pamoja na zile za simu hazikubaliki kabisa!!!).

Aje na madaftari makubwa (counter books) nane (8) pamoja na madaftari
madogo madogo kumi (10) tu

Aje na mkebe (mathematical set) moja (1)

Aje na non - programmable calculator “kwa wale wanaochukua masomo ya
jiografia, uchumi na hesabu”.

Aje na tochi moja (1) yenye kutumia mawe (battery) au taa zinazotumia
mwanga wa jua aina ya D’light S2. Mwanafunzi haruhusiwi kabisa kuja na
taa inayotumia umeme, mafuta ya taa au kuja na mishumaa pamoja na
kibatari hayaruhusiwi kabisa.

Mwanafunzi aje na Bima ya Afya kwa ajili ya matibabu yake pale anapougua
au anapohitaji matibabu.

Angalizo: Tochi au taa inayotumia mwanga wa jua itasaidia iwapo umeme
utakatika wakati mwanafunzi akiwa darasani au bwenini nyakati za usiku.

Vifaa vya USAFI:

(b)

(a) EGM: Aje na kwanja jipya lililonolewa, jembe moja lenye mpini imara,

ndoo kubwa ujazo wa lita 20, mopa 1, hard bloom 1 na soft bloom 1
pamoja na ufagio aina ya chelewa.

HGL: Aje na kwanja jipya lililonolewa, panga moja tu lililonolewa vizuri,
jembe moja tu jipya lenye mpini imara, mopa 1, hard bloom 1 na soft
bloom 1 pamoja na ufagio aina ya chelewa.

Aidha mzazi /mlezi unaweza kumpatia mwanao kiasi kidogo cha fedha kulingana na
mahitaji yake madogo madogo ya lazima. Mwanafunzi haruhusiwi kuja na fedha

nyingi

na iwapo kuna ulazima wa kumtumia mwanao fedha kwa matumizi yake

binafsi tumia njia ya posta kwa EMS kupitia anwani hii:-
Jina la mtoto (anayetumiwa fedha)

Shule ya sekondari Katesh, (Jina la shule)
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S.L.P 199,
Katesh,(fika posta iliyo karibu nawe kupata maelekezo ya kutuma
fedha).

Angalizo:-Mzazi/Mlezi hurusiwi kabisa kutumia Akaunti ya shule, mabasi
au njia ya simu kutuma fedha kwa ajili ya matumizi binafsi ya mwanao.

3.

MAMBO YA KUZINGATIA WAKATI WA KURIPOTI.

o Wakati wa usajili mwanafunzi anatakiwa kuwa na nyaraka zifuatazo

kwa ajili ya uthibitisho:-

Sare ya shule ya darasani (full school uniform)

Barua yake ya maagizo (joining instruction)

Vyeti vyake halisi (originals) na vivuli (photocopies) ya vyeti vya taaluma kidato
cha nne (IV) pamoja na leaving certificate (cheti cha kuhitimu kidato cha nne
(1V)

Cheti cha kuzaliwa halisi na kivuli chake

Barua ya mzazi/mlezi ya kukubali nafasi hii ikiwa imejazwa kikamilifu.
(Kiambatisho B).

“Medical Examination form” ambayo imejazwa vizuri na mganga wa hospitali ya
serikali na siyo hospitali binafsi (Kiambatisho C).

Maelezo binafsi ya mzazi/mlezi kuhusu historia ya mwanafunzi pamoja na
mkataba wa kutoshiriki katika mgomo, fujo na makosa ya jinai utakaojazwa na
mwanafunzi pamoja na mzazi/mlezi

Madaftari nane (8) counter book three quires, kalamu za blue/nyeusi
Mathematical st na scientific calculator

Sanduku la bati (tranker) size ya kati.

Begi la darasani(school bag)

ONYO NA MAZINGATIO!!

Mwanafunzi haruhusiwi kuja na nguo za nyumbani.

Mwanafunzi haruhusiwi kwenda bwenini kabla ya kukamilisha usajili wake
Mwanafunzi haruhusiwi kuwa na simu ya mkononi au kitu chochote
kinachohusiana na simu, iwapo atakamatwa na simu au kifaa chochote cha

Simu atanyang’‘anywa na KUFUKUZWA shule (hatarejeshewa simu au vifaa
hivyo).

Mwanafunzi haruhusiwi kuja na chakula cha aina yoyote shuleni.

Mwanafunzi haruhusiwi kuwa na pasi, heater, kibatari, karabai, mishumaa, radio,
camera, television, jiko lolote la kupikia na sufuria, chupa za chai. NI MARUFUKU.
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e Mwanafunzi hatakiwi kuchelewa shule kwa tarehe iliyopangwa na iwapo
atachelewa kwa muda wa siku saba (7) baada ya tarehe ya mwisho ya kuripoti
bila taarifa ya maandishi atakuwa amepoteza nafasi yake.

e Mwanafunzi haruhusiwi kufuga kucha, kuweka kucha za bandia, kope za bandia,
kupaka rangi kwenye kucha, lipstick, kupaka wanja, kuweka dawa kwenye
nywele, kutumia vipodozi na kutumia manukato, haruhusiwi kufuga nywele hivyo
atatakiwa kunyoa nywele zake na ziwe fupi muda wote. Haruhusiwi kunyoa
kipara wala panki.

e Atatakiwa kuheshimu viongozi, wazazi/walezi, wafanyakazi wote na jamii kwa

ujumla.

e Atatakiwa kuhudhuria vizuri shughuli zote za ndani na nje ya darasa au za shule.

e Atatakiwa kutekeleza kwa makini na kwa uaminifu na uadilifu mkubwa shughuli
zote za shule za jioni kama ilivyo kwenye ratiba ya shule.

e Atatakiwa kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine atakazopangiwa

e Atatakiwa kukimbia mara aitwapo na mtu anayemzidi umri.

e Atatakiwa kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo yote juu
ya kuwepo ndani au nje ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wake katika
shule hii

e Atatakiwa kutunza usafi wa mwili na mavazi pamoja na mazingira yote ya
shule.

e Atatakiwa kuvaa sare ya shule iliyo ndefu na safi wakati wote anapokuwa ndani
au nje ya mipaka ya shule.

e Atatakiwa kuzingatia ratiba ya shule wakati wote ambapo ratiba ya shule huanza
saa 11:00 alfajiri kwa mchakamchaka na kuishia saa 4:30 usiku baada
ya ukaguzi (Bed checking) ambapo taa zote za ndani ya mabweni na

madarasani huzimwa na wanafunzi kulala.

e Mwanafunzi anatakiwa:- kusoma, kuelewa , kuzishika na kuzifuata sheria za
shule ambazo atafafanuliwa kwa kina mara tu afikapo shuleni kwani maonyo na
mazingatio hayo yaliyotajwa ni baadhi tu kati ya sheria na taratibu zilizopo na
zinazotakiwa kufuatwa.

Muhimu:- Ni vyema mwanafunzi kusindikizwa na mzazi/mlezi wake ili mzazi au
mlezi huyo afahamu mazingira ya shule na mahali shule ilipo na vilevile
kufahamiana na watumishi wa shule na kuwa na uhakika ya kuwa mtoto wake
amefika salama mahali panapostahili.

MAMBO /MAKOSA YANAYOWEZA KUSABABISHA MWANAFUNZI KUFUKUZWA SHULE
(i) Wiz
(i)  Kutohudhuria masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa /utoro
(iii) Kugoma na kuhamasisha mgomo
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(iv)
(v)
(vi)

(vii)
(viii)
(ix)
(x)
(xi)
(xii)

(xiii)
(xiv)

(xv)

(xvi)

Kutoa lugha chafu kwa wanafunzi wenzake, walimu/walezi na jamii kwa
ujumla.

Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kumpiga mwalimu au mtu yeyote
yule.

Kusuka nywele, wanafunzi wote wanatakiwa kuwa na nywele fupi wakati
wote wawapo shuleni.

Kufuga ndevu.

Ulevi au unywaji wa pombe na matumizi ya madawa ya kulevya

Uvutaji wa sigara.

Uasherati, uhusiano wa jinsia moja, kuoa au kuolewa.

Kupata ujauzito au kutoa mimba

Kushiriki matendo ya uhalifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja
sheria za nchi;

Kusababisha mimba au kumpa mimba msichana

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni

Kumiliki, kukutwa au kutumia simu ya mkononi katika mazingira ya shule
Kudharau bendera ya Taifa

(xvii) Kufanya jaribio lolote la kujiua, au kutishia kujiua kama kunywa sumu n.k.
(xviii) Uharibifu wa mali ya umma kwa makusudi.

Aidha shule hii inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka
1978 na marekebisho yake Na. 10 ya mwaka 1995, vile vile shule inazingatia
miongozo yote inayotolewa na Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini.

Mwisho Kwa niaba ya jumuiya ya Katesh Sekondari, napenda kukukaribisha sana
hapa shuleni na kukutakia safari njema na mafanikio mema katika masomo yako ya
kidato cha V na VI.

Kauli mbiu ya shule hii Ni:-(school moto)
" (STRUGGLE FOR EXCELLENCE)
NB: Kila mmoja anaruhusiwa kuabudu kulingana na imani yake.

Nakala:

AHSANTE.
FAUSTINE M. MALLEY
(MKUU WA SHULE

1. Katibu Mkuu,

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi,
S.L.P 9121,

Dar — Es — Salaam.
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2. Katibu Mkuu,
OR — TAMISEMI
S.L.P 1923,
Dodoma.

3. Mkaguzi Mkuu wa shule,
Kanda ya Kaskazini Magharibi,
S.L.P 807,

Arusha

4. Katibu Tawala Mkoa,
S.L.P 310,
Babati

5. Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Hanang’,
S.L.P 2,

Hanang’ —Manyara

6. Mwenyekiti wa Bodi ya Shule

7. Jalada la Shule — Kumbukumbu.
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KIAMBATISHO A:

(i) Sample ya kitambaa — TAZAMA KITAMBAA KILICHOAMBATISHWA
HAPO CHINI:-

(a) Sare ya darasa (rangi ya nyeusi)

(b) Sare ya kazi (rangi ya kaki)

(it) Mshono wa sketi utakuwa kama hapo chini:- (Sketi ya darasani na sketi ya kazi)

Belti inchi mbili
(a) MBELE

Zip

(b) NYUMA ___ Belti inchi mbili

Mfuko
Zig

Ii. Mshono wa Suruali utakuwa kama unavyoonekana.

KARIBU SANA SHULE YA SEKONDARI KATESH.

AHSANTE.

FAUSTINE MALLEY
(Mkuu wa shule)
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KIAMBATISHO B.
SHULE YA SEKONDARI KATESH

FOMU YA KUKUBALI NAFASI YA SHULE KIDATO CHA TANO
PAMOJA NA MASHARTI YAKE MWAKA ............

MIMI. .o e nimesoma kwa makini maagizo ya kujiunga na shule ya
Sekondari Katesh, pia nimesoma na kuelewa vema sheria za shule. Kwa heshima na taadhima na
unyenyekevu mkubwa ninakubali/sikubali nafasi hiyo pamoja na masharti na sheria za shule kwa sababu
zifuatazo:- (lwapo unakubali nafasi hii toa sababu vivyo hivyo kama unakataa nafasi hii toa sababu).

Tarehe:......ccoooii Saini:.............o....e.
B:MZAZI/MLEZI.
MIMi. .o mzazi/mlezi Wa ...............ccooiiiiiiiiinn.n. ambaye

amechaguliwa kujiunga na shule ya Sekondari Katesh, nimesoma kwa makini maagizo ya shule na sheria

zake na kuzielewa vema. Ninakubali/ninakataa nafasi hiyo,ninaahidi/siahidi kumtimizia mtoto wangu

mahitaji na maagizo yote ya kujiunga na shule kwa muda uliopangwa.

Aidha naahidi/siahidi kushirikiana daima na uongozi wa shule katika kumkuza, kumlea na kumuendeleza

mtoto huyu kiroho, kimwili na kiakili kwa manufaa yake binafsi, wazazi, jamii na Taifa kwa ujumla.
Kama unakataa eleza sababu:-

Ndugu (3) watatu tu watakaoruhusiwa kumtembelea mtoto/mwanafunzi.
Mimi mzazi/mlezi nathibitisha kuwa waliojiandikisha hapo chini ni ndugu zangu kabisa ambao wanaweza
kuruhusiwa kumtembelea mtoto wangu na siyo vinginevyo.

Jinalamzazi/mlezi:..........................o.. SaNii........coveennnnn.
UHUSIANO WAKE SIMU YA
S/IN | MAJINA MATATU NA MTOTO. ANWANI MKONONI SAINI
1
2
3

*Kata lisilohusika.
N.B Sehemu ‘B’ ijazwe na kusainiwa na mzazi/mlezi na si vinginevyo.

FAUSTINE M. MALLEY.
(Mkuu wa shule)
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KIAMBATISHO C
KATESH SECONDARY SCHOOL
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

KATESH SECONDARY SCHOOL,
P.O.Box 199,

KATESH-HANANG.
MANYARA
DATE:cciiiiiiiieiiiiiiinnianns
Ref. No. KSS/ME/VOL.I/ FV/2023
TO THE MEDICAL OFFICER,
........................................ (GOVERNMENT HOSPITAL).
STUDENT’S NAME:....cccovttuiiiinriiinenennrieincnennes AGE........... YEAR................

Please examine the above named student and arrange for any necessary treatment for student if need be.

MEDICAL CERTIFICATE.

(To be completed by the medical officer)

I have examined the above named with regard to:
REMARKS

B/S TEST (CHRONIC)......eeeeiureeeeeeeeeeeereeeessneesessseessesnessens
PRESSURE ....cceuvteeeeeteeeeeeeeseeseeseeseeesenseesessseessssssessssnes
ABDOMEN .......ciiiiuieeieieeeeeeieeeeseseeeessseessssseessesseessssseessns

ASTHMATIC ..cuvininiiiniiiiiiiieieiatnrnsseressssssssssasasasssssssssssssnns

DISABILITIES (If ANY)..euuutvunerrnereneerneeerneereeeesneersneerseeesneesnes

ALLERGIES (If 1Y) . uiuiiiieieiuieirninieesesesasnsassesessssssssnsasnssssns

ADDITIONAL INFORMATION

Eg. Any physical effects or impartment infections, chronic of family disease etc.

1. The student is in good health free from infection diseases and is fit to proceed with studies.

2. The student will be attending treatment for......ccoceveeeeiieiieiieereeieeneeeennenns
SIGNATURE ...viuiuiniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiieiiiieietatasttstsesesasasasnssssssssssn
DESIGNATION. . cctitiuiuiuiiiiiieieiesesasasnrossssesssssssssssssssssssasassssssssses
STATION ouititininiiiiiieiiiiiitiiriieietataietasasasatetstsssasasasnssssssssssssasasnses

NOTE: MEDICAL OFFICER
At the time of Examination, please treat the individual for any ailment you note.
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KIAMBATISHO D

ORODHA YA MAJINA YA VITABU VINAVYOTAKIWA KUSOMWA NA WANAFUNZI WA KIDATO
CHA TANO NA SITA MASOMO YA SAYANSI JAMII NA SAYANSI

GENERAL STUDIES (GS)
1. G.S for advanced level certificate
By Richard R.F Mbalase
2. The first decade of Mult — Party politics in Tanzania
By Pius Msekwa.

3. Corruption and drug Trafficking in Tanzania

By Tanzania chamber of commerce industry and Agriculture (TCCIA)
4. Life Skills Manual

By Peace Corps

GEOGRAPHY I

1. Physical Geography
By R.Bunnet

2. Physical Geography
By Msabila

3. Physical Geography
By John M. Prichard

4. Practical Geography
By John M. Prichard

5. Practical Geography
By Zisti Kamili

6. Topographical Map, statistics and survey
By Brich, L (1961)

GEOGRAPHY 2
1. Human & Economic Geography
By D.T. Msabila; Nyambari Nyangwine Publishers.
2. Human & Economic Geography
By Gillian; Morgan
3. Human Geography, landscape of Human activities
By Fell mann Getis, Getis

ECONOMICS 1&2
1. Economics Advanced Level Paper 1 and 2
By — M.C. Ambilikile; Nyambari Publishers.

2. Modern Economics
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By — Robert Mudida,; Focus Publishers ltd

3. Principle of economics
By — Salvatore D. Diulo

ADVANCED MATHEMATICS (1&2)
1. ADVANCED LEVEL PURE MATHEMATICS by C.J TRANTER
2. PURE MATHEMATICS 1&2 by BACKHOUSE
3. CAMBRIDGE UNIVERSITY PRES PURE MATHEMATICS

HISTORY (1&2)
ENGLISH LANGUAGE 1&2
FAUSTINE M. MALLEY
(Head of School)
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