

**OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'**

**SIMU NA :027-2530022
FAX NO :027/2530022
Barua
pepe:ded@hanangdc.go.tz
Tovuti:www.hanangdc.go.tz**



**Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P. 2
KATESH/HANANG
MANYARA**

01/07/2021

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hanang anawakaribisha watumishi wote wa Ajira mpya ambao wamepangiwa vituo vya kazi ndani ya Wilaya ya Hanang.

Aidha, ili kuweza kuhudumiwa kwa haraka na kwa wakati unaweza kuwasiliana na timu ya mapokezi kwa namba zifuatazo:

Na.	Jina	Cheo	Namba za siku
1	Caroline O. Ang'wen	Afisa Utumishi (W)	073 833 226
2	Geofrey Abayo	Afisa Elimu Msingi (W)	0754 664 389
3	Elizabeth Lussingu	Afisa Elimu Sekondari (W)	0787 070 935
4	Boniface Manditi	Kaimu Mganga Mkuu (W)	0658 444 850
5	Martin Kingazi	Katibu wa Afya (W)	0682 110 042

Imetolewa na,


Pantaleo Mkangara
**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (w)
HANANG.**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA
HANANG**