OFIS| YA RAIS,

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

YA YA HANANG
Ofisl ya Mkurugenzi Mtendajl Wilaya,

Halmashauri ya Wilaya ya Hanang,

HALMASHAURI YA WILA

Simu Na. 027-2530022

Barua pepe:ded@hanangde.go.tz 2 Barabara ya Amani,

BRI g‘laapz é'anana Hanang
MANYARA.

TANGAZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hanang'
anawatangazia Wananchi wote fursa ya ufunguaji/usaﬁshaji wa
mashamba pori ndani ya shamba la Bassotu plantation ambapo
msafishaji ataruhusiwa kulitumia eneo alilosafisha kwa misimu miwili
(2) kwa gharama nafuu ya Tsh. 30,000/= kwa ekari kabla ya
kulikabidhi kwa Halmashauri au kuanza kulilipia kwa utaratibu wa
kawaida kuanzia msimu wa tatu.

Kwa yeyote mwenye uhitaji wa kufanya kazi hii, atalazimika
kuwasilisha barua ya maombi Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ikiwa imepitishwa kwa Afisa Mtendaji wa Kata ya
Mulbadaw, kuanzia tarehe ya tangazo hili. Aidha katika kufanya kazi

hii, mashariti yafuatayo yatazingatiwa:-
1. Miti na uoto mwingine kwenye kingo za shamba (Contours)

pamoja na maeneo Yyenye makorongo haitakatwa wala
kuharibiwa, itabaki kwa ajili ya kukinga mmomonyoko wa

udongo.

2. Usafishaji wa shamba utahusisha kuondoa vichaka/miti na
kuchimba visiki na kuviondoa shambani.

3. Endapo msafishaji atatumia miti aliyoikata kuchoma mkaa (kwa
kuzingatia taratibu za uchomaji mkaa) atachukua nusu (50%)
ya mauzo ya mkaa utakaopatikana na nusu (50%) inayobaki
itawasilishwa Ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri.
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4. Msgﬁshaji HATARUHUSIWA kupanda mazao ya muda mrefu,
bali mazao ya msimu mmoja mmoja.

5. Mwomt?aji atakayekubaliwa ataingia mkataba rasmi wa
maandishi na Halmashauri baada ya uhakiki wa eneo
atakalolisafisha kufanyika.
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