

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'

Simu Na. 027-2530022  
Barua  
pepe:ded@hanangdc.go.tz

Tovuti:www.hanangdc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya,  
Halmashauri ya Wilaya ya Hanang',  
2 Barabara ya Amani,  
S.L.P. 2,  
27382 Ganana – Hanang',  
MANYARA.

TANGAZO LA ZABUNI

ZABUNI YA HUDUMA YA USAFI WA MAZINGIRA KATIKA MAMLAKA YA  
MJI WA KATESH.

ZABUNI NA.LGA/059/2023/2024/NC/03

Tarehe: 26/04/2023

**KWA: WAZABUNI WOTE**

1. Mwaliko huu wa Zabuni unatokana na Tangazo la Jumla la Ununuzi (TJU) kwa ajili ya Halmashauri ya Wilaya ya Hanang' kwa Mwaka 2023/2024 wa fedha unaoonekana katika TANEPS.
2. Halmashauri ya Wilaya ya Hanang' inapenda kualika zabuni kutoka kwa Makampuni, Ushirika, Taasisi au Vikundi vya watu vilivyosajiliwa kisheria wenye nia, uwezo na uzoefu wa Kutoa huduma ya Usafi wa mazingira uzoaji taka ngumu katika Mamlaka ya Mji wa Katesh kutuma maombi yao kwa Zabuni hii.
3. Unakaribishwa kuwasilisha Zabuni (Bei) kwa ajili ya utoaji huduma ya usafi wa mazingira (uzoaji wa taka ngumu) katika Mamlaka ya Mji Mdogo wa Katesh maeneo ya kata ya Katesh, Ganana, Jorodom na Dumbeta.-Kukusanya taka ngumu katika masoko,kwenye maeneo ya biashara na maeneo ya makazi na kupeleka dampo

4. Zabuni zote zijazwe kikamilifu kwa kuainisha Namba ya Zabuni LGA/059/2023/2024/NC/03 ya Kutoa Huduma ya usafi wa mazingira katika Mamlaka ya Mji wa Katesh na kuiwasilisha kupitia TANEPS.
5. Tarehe ya mwisho ya kuwasilisha Zabuni ni **14/05/2023** kabla ya *saa 5:00* Asubuh. Zabuni zitafunguliwa kupitia TANEPS katika tovuti: [www.taneps.go.tz](http://www.taneps.go.tz).
6. Zabuni ambazo hazijawasilishwa kupitia TANEPS au zilizowasilisha katika muundo usiokubalika na TANEPS hazitakubaliwa wala kuzingatiwa kwa ajili ya tathmini bila kujali mazingira yoyote yale.



Ibrahim E. Mbogo  
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'

**IKURUGENZI MTENDAJI  
HAL MASHAURI YA WILAYA YA  
HANANG**