



## TANGAZO LA UKODISHAJI WA VIBANDA VYA STENDI MPYA YA MABASI KATESH

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Hanang' anawatangazia wananchi wote, wafanyabiashara na makampuni mbalimbali kuwa anakodisha vibanda vya biashara vilivyopo katika Stendi Mpya ya Mabasi Katesh.

### VIGEZO VYA MWOMBAJI.

1. Mwombaji atatakiwa kulipa gharama ya maombi kiasi cha Tshs 50,000/= kwa kila kibanda kupitia Namba ya Kumbukumbu ya Malipo itakayotolewa na Ofisi ya Biashara, Viwanda na Uwekezaji iliyopo chumba Na. 22 Halmashauri ya Wilaya ya Hanang', (fedha hiyo haitarudishwa).
2. Mwombaji atatakiwa kuwasilisha fomu ya maombi iliyoyojazwa kikamilifu na kuambatanishwa na vivuli vya nyaraka za Kitambulisho cha NIDA, Hati ya utambulisho wa mlipa kodi (TIN namba),

1

Leseni hai ya Biashara pamoja na picha moja ya pasipoti.

3. Mwombaji anatakiwa asiwe na deni lolote analodaiwa na Halmashauri.
4. Fomu za Maombi zitapatikana Ofisi ya Biashara, Viwanda na Uwekezaji iliyopo Halmashauri ya Wilaya ya Hanang' chumba Na 22 kuanzia tarehe 17/03/2025 hadi tarehe 25/03/2025 saa 08:00 Asubuhi hadi 9:30 Alasiri siku za kazi.

Barua zote za maombi ziandikwe kwa anuani ifuatayo;

**MKURUGENZI MTENDAJI (W),  
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG',  
S.L.P 2,  
KATESH-HANANG**

*Geoffrey G. Abayo*

Geoffrey G. Abayo

**KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI (W)  
HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG'**

**MKURUGENZI MTENDAJI  
HALMASHAURI YA WILAYA YA  
HANANG'**

2